Skoða: A-Ö-A

Adriana Jozwiak

Skólaliði

Agnieszka Olsen

Skólaliði

Ásdís Birna Bjarkadóttir

Stuðningsfulltrúi

Ásta Bjarney Elíasdóttir

Skólastjóri

Ásta Karen Rafnsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Birna Gunnlaugsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Bjarni Gunnarsson

Sérkennsla og umsjónarkennari í 8. bekk

Björg Pálsdóttir

Yfirþroskaþjálfi á miðstigi

Björg Pétursdóttir

Stuðningsfulltrúi  í leyfi

Björg Pjetursdóttir

Sérkennari

 

Björn Lúðvíksson

Umsjónarkennari í 6. bekk

Daði Guðjónsson

Kennari og deildarstjóri verkefna: tungumál og tækni

Dóra Sjöfn Valsdóttir

Leiklist
Sérkennsla

Elfa Arnardóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Erla Sigurþórsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Ester Rún Antonsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Eyþór Ari Waage

Stuðningsfulltrúi

Eyþór Guðnason

Íþróttakennari

öll stig

Fríða Elísa Ólafsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi í leyfi

Guðlaug Hildur Birgisdóttir

Skrifstofustjóri

Guðmunda Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Guðný Maja Riba

Umsjónarkennari í 1. bekk
Leiðsögn með læsi

Guðríður Matthildur Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi
Starfsmaður í sundlaug

Guðrún Eysteinsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Gyða Björk Jónsdóttir

Sérkennari

Helga Björg Helgadóttir

Myndmenntakennari

Helga Sigurðardóttir

Skólaliði

Hilmar Hilmarsson

Tungumálaver
Sérkennsla

Hulda Björg Einarsdóttir

Deildarstjóri

Hulda Ingibjörg Magnúsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Ína Holoyad

Umsjónarkennari í 1. bekk

Ingólfur Arnar Þorgeirsson

Stuðningsfulltrúi

Iwona Kowalewska

Stuðningsfulltrúi

Izabela Lewandowska

Starfsmaður í mötuneyti

Jens Ólafsson

Heimilisfræði

Jóhann B. Jacobson

Umsjónarmaður mötuneytis

Jóhann Pétur Kristjánsson

Umsjónarkennari í 10. bekk

Jónína Laufey Jóhannsdóttir

Leiðsagnarkennari í leyfi

Kolbrún Ósk Albertsdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu

Kristín Jónsdóttir

Sérkennari

Kristján Flosason

Íþróttakennari

öll stig

Kristófer Gautason

Stundakennari

Lára Thors

Umsjónarkennari í 6. bekk

Leonora Elshani

Skólaliði – Bókasafn

Liza P. Mulig

Sérkennari – Unglingastig

María Dröfn Egilsdóttir

Ritari

María Jónsdóttir

Textílmennt

María Rut Róbertsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk – Í barneignarleyfi.

Maria Teresa Gualoto Loachamin

Skólaliði

Monika Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk – Í barneignarleyfi.

Ólafía Linberg Jensdóttir

Tónmennt

Ólafía Sigrún Helgadóttir

Umsjónarmaður fasteignar

Patience Adjahoe

Umsjónarkennari í 9. bekk

Petra Landmark Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk

Pjetur Stefánsson

Umsjónarkennari í 8. bekk

Rakel Þórhallsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Rósa Rún Aðalsteinsdóttir

Danskennari

Rúnar Einarsson

Stundakennari

Selma Þorvaldsdóttir

Þroskaþjálfi

Sesselja Anna Ólafsdóttir

Yfirþroskaþjálfi eldra stigs

Sigríður Ísold Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Sigurlaug Hauksdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Símon Rafn Björnsson

Stuðningsfulltrúi

Sóley Dögg Guðbjörnsdóttir

Tungumálaver yngsta stigs
Sérkennsla yngsta stigs   –  Í barneignarleyfi

Solveig Edda Vilhjálmsdóttir

Hönnun og smíði

Svandís Dagbjartsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Svanhvít Hreinsdóttir

Grunnskólakennari
Unglingadeild
Dönskukennari

Sveinn Andri Sveinsson

Stuðningsfulltrúi

Svitlana Eiriksson

Skólaliði

Thelma Ólafsdóttir

Íþróttir – í barneignarleyfi

Unnur María Sólmundardóttir

Safnkennari-  Bókasafn

Valgerður Sif Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Vega Rós Guðmundsdóttir

Sérkennari – Unglingadeild

Viðar Þórarinsson

Stuðningsfulltrúi

Vigdís Ósk Óskarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Vilborg Þ. Æ. Skúladóttir

Sundkennari – öll stig

Þórhildur Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Þorkell Logi Steinsson

Umsjónarkennari í 9. bekk