Skoða: A-Ö-A

Agnieszka Olsen

Skólaliði

Arndís S. Guðmundsdóttir

Textílkennari

Ásta Bjarney Elíasdóttir

Skólastjóri

Bergdís Heiða Eiríksdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Birgir Björn Pétursson

Íþróttakennari

Birna Gunnlaugsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk
Sérkennsla unglingadeild

Bjarni Gunnarsson

Sérkennsla

Björg Pálsdóttir

Yfir-þroskaþjálfi, öll stig

Björg Pétursdóttir

Stuðningsfulltrúi – yngsta stigi

Björg Pjetursdóttir

Textílkennari

Björn Lúðvíksson

Umsjónarkennari í 6. bekk

Daði Guðjónsson

Umsjónarkennari í 9. b.
Mentor leiðsögn
Tungumálaver

Dóra Sjöfn Valsdóttir

Leiklist
Sérkennsla

Eyþór Elíasson

Stuðningsfulltrúi

Eyþór Guðnason

Íþróttakennari

Fríða Elísa Ólafsdóttir

Námsráðgjafi

Guðný Maja Riba

Umsjónarkennari í 2. bekk
Leiðsögn með læsi

Guðný Sigríður Sigurðardóttir

Grunnskólakennari
ÍSL unglingadeild

Guðný Waage

Umsjónarkennari í 6. bekk

Guðríður Matthildur Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi
Starfsmaður í sundlaug

Guðrún Eysteinsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Helga Björg Helgadóttir

Myndmenntakennari

Helga Gunnarsdóttir

Ritari

Helga Jensdóttir

Grunnskólakennari

Helga Sigurðardóttir

Starfsmaður mötuneytis

Hildur Sigurðardóttir

Grunnskólakennari

Hilmar Hilmarsson

Tungumálaver
Sérkennsla

Hulda Björg Einarsdóttir

Deildarstjóri

Ingólfur Arnar Þorgeirsson

Stuðningsfulltrúi

Inna Holoyad

Umsjónarkennari í 2. bekk

Iwona Kowalewska

Stuðningsfulltrúi

Iwona Miastkowska

Skólaliði

Izabela Lewandowska

Starfsmaður í mötuneyti

Jóna Björg Sætran

Aðstoðarskólastjóri

Jónína Laufey Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Kolbrún Ósk Albertsdóttir

Yfirþroskaþjálfari

Kristín Jónsdóttir

Deildarstjóri sérkennslu

Kristín Kría Birgisdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk.

Lára Thors

Umsjónarkennari í 4. bekk

Leonora Elshani

Skólaliði

Liza P. Mulig

Stuðningsfulltrúi

Monika Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Ólafía Sigrún Helgadóttir

Umsjónarmaður fasteignar

Petra Landmark Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Pjetur Stefánsson

Umsjónarkennari í 10. bekk

Sigríður Ingvarsdóttir

Sérkennsla

Sigurjóna Björgvinsdóttir

Grunnskólakennari

Sigurlaug Hauksdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Sóley Dögg Guðbjörnsdóttir

Tungumálaver yngsta stigi
Sérkennsla yngsta stigi

Sólveig Eyfeld Unnardóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Stefanía Bonnie Lúðvíksdóttir

Íþróttakennari

Svanhvít Hreinsdóttir

Grunnskólakennari
Unglingadeild
DAN    Hringekja; rafbækur

Sverrir Hrafn Steindórsson

Tölvuver  öll stig
Unglingadeild STÆ

Tamila Gámex Garcell

Umsjónarkennari 4. bekk
Unglingadeild  VAL; SPÆ

Teitur Ari Theodórsson

Stundakennari
Unglingadeild EÐL EFN

Tinna Arnardóttir

Umsjónarkennari 3. bekk

Tinna Kristín Finnbogadóttir

Sérkennsla
Skák yngsta stig og miðstig

Unnur María Sólmundsdóttir

Stundakennari
Skapandi skrif
Sérkennsla

 

Valgerður Sif Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk
Umsjón með Skrekk

Vigdís Ósk Óskarsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Vilborg Þ. Æ. Skúladóttir

Sundkennari – öll stig

Þórey Björk Hjaltadóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk
Mentor leiðbeinandi

Þórhildur Guðmundsdóttir

Smíðakennari – öll stig